Home Politics బాబూ బిసీల‌లో ఏ కులాన్ని అభివృద్ధి చేశారు- ఆ కులంలో చేరుతా

బాబూ బిసీల‌లో ఏ కులాన్ని అభివృద్ధి చేశారు- ఆ కులంలో చేరుతా

తెలుగుదేశం చెబుతున్న‌ట్లుగా బీసీలు వారి వెంట లేర‌ని వారి వెంటనే దేశం పార్టీ ఉంద‌ని ఆరోపించారు ప్రొద్దుటూరు ఎమ్మెల్యే రాచ‌మ‌ల్లు శివ‌ప్ర‌సాద్‌రెడ్డి. చంద్ర‌బాబు అధికారంలోకి వ‌చ్చాక బీసీ వ‌ర్గాల్లో ఏ వర్గానైనా బాగుచేశారా అని ప్ర‌శ్నించారు. ఏ ఒక్క కులం అభివృద్ధి ప‌రిచామ‌ని చూపిస్తే ఆ కులంలో తాను మారేందుకు సిద్ధ‌మ‌ని ఎమ్మెల్యే వ్యాఖ్యానించారు. జ‌గ‌న్‌మోహ‌న్‌రెడ్డి బిసీల‌ను అన్ని విధాలుగా అభివృద్ధిచేసేందుకు ప్ర‌ణాళికా బ‌ద్దంగా ముందుకు వెళుతున్నార‌ని, ఆదిశ‌గానే ఏలూరు బిసీ గ‌ర్జ‌న‌లో ప్ర‌క‌ట‌న చేశార‌ని ఎమ్మెల్యే వివ‌రించారు.

Vanam Sarama
News As It is

Must Read

టిడీపీకి రాజీనామా చేసిన మాజీ ఎమ్మెల్యే వీర‌శివ‌

క‌డ‌ప జిల్లా క‌మ‌లాపురం మాజీ ఎమ్మెల్యే గండ్లూరు వీర‌శివారెడ్డి తెలుగుదేశం పార్టీని వీడి వైసిపీలో చేరుతున్న‌ట్లు ప్ర‌క‌టించారు. ఈమేర‌కు ప్రొద్దుటూరులోని త‌న నివాసంలో మీడియా స‌మావేశం నిర్వ‌హించారు. త‌న రాజీనామా లేఖ‌ను పార్టీ...

నేటి సాయంత్రం 6 గంట‌ల‌కు ప్ర‌చారం స‌మాప్తి

అమరావతి: ఎన్నికల నియమావళి ప్రకారం మంగళవారం సాయంత్రం 6 గంటల నుంచి మీడియాలో ఎలాంటి ప్రకటనలు జారీ చేయకూడదని రాష్ట్ర ఎన్నికల ప్రధానాధికారి జీకే ద్వివేది స్పష్టం చేశారు. 10, 11 తేదీల్లో ప్రకటనలు...

టిడీపీ త‌ర‌ఫున ట్రాన్స్ జండ‌ర్స్ ప్ర‌చారం

ప్రొద్దుటూరు (కడ‌ప జిల్లా)ః తెలుగుదేశం పార్టీ త‌ర‌ఫున ఎన్నిక‌ల ప్ర‌చారంలో పాల్గొన్నారు థార్డ్ జండ‌ర్స్‌. త‌మ‌కు స‌మాజంలో ఒక గుర్తింపు ఇచ్చి, అన్నివిష‌యాల్లో ప్ర‌త్యేక ప్రాధాన్యం ఇచ్చిన చంద్రబాబు మ‌రో సారి ముఖ్య‌మంత్రి...

ప్రొద్దుటూరు టిడిపి టికెట్ బీసీల‌కే ఇవ్వాలంటూ సోమ‌వారం ర్యాలీ

ప్రొద్దుటూరు టిడిపి అసెంబ్లీ టికెట్ బీసీల‌కే ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు ప్ర‌భుత్వ న్యాయ‌వాది, ప్రొద్దుటూరు బిసి మ‌హిళా నేత చెన్నా స‌ర‌ళాదేవి. ఇదే డిమాండ్‌పై సోమ‌వారం ప్రొద్దుటూరులో బిసీల‌కు టికెట్ ఇవ్వాలంటూ శాంతియుత...